Najafi Miliyan 100 Masu Koyo Na Duniya
Language
Transforming lives, empowering futures
The Najafi 100 Million Learners Global Initiative is more than an educational movement—it’s a revolution in access to world-class business and leadership education. With learners from every corner of the globe, we are breaking barriers, unlocking potential, and redefining what’s possible.
Since its launch in January 2022, the Initiative has empowered thousands of learners by providing educational content in more than 40 languages at no cost. Through this innovative approach, individuals who once lacked access to top-tier education are now equipped with the knowledge and skills to transform their lives, elevate their communities, and drive global progress.
The impact is undeniable: entrepreneurs launching businesses, professionals advancing their careers, and changemakers leading their societies toward a brighter future. Every learner is a catalyst for change, proving that education is the key to unlocking economic mobility and sustainable prosperity worldwide.
The program is for everyone, and is designed to benefit individual learners as well as organizations and corporations, including their constituents, stakeholders, and employees through three tailored pathways:
- Shirye-shiryen Tushen: Mai isa ga xaliban kowane fanni na ilimi, yana ba da mahimman ƙwarewa da ilimi.
- Shirin Tsakanin: An tsara shi don waɗanda ke da makarantar sakandare ko karatun digiri, suna ba da ƙarin abubuwan ci gaba.
- Babban Shirin: An yi nufin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu neman ƙwarewa da zurfin ƙwarewa.
Take the next step in your future and join us.
Disclaimer: Shirin Najafi na Duniya na Ɗaliban Miliyan 100 yana ba da nau'ikan darussan kan layi iri-iri waɗanda aka tsara don samarwa xaliban sassauƙa, ingantaccen albarkatun ilimi ba tare da tsada ba. Da fatan za a lura cewa yayin da waɗannan darussa ke haɓaka kuma ana sarrafa su ta manyan ƙwararrun ƙwararrun Thunderbird, ba a koyar da su ta hanyar kai tsaye ba. Ɗalibai za su iya sa ran yin aiki tare da kayan da aka riga aka yi rikodi, abun ciki mai ma'amala, da kuma kimantawa waɗanda aka tsara don haɓaka ƙwarewar koyan su da kansu. An tsara wannan shirin don ɗaukar ɗalibai daga ko'ina cikin duniya, ƙarfafa su da ilimi ba tare da buƙatar koyarwa na ainihin lokaci ba ko hulɗa tare da malamai.
The Foundational program is available in 40 languages. The Intermediate and Advanced programs are currently available in English.
Shirye-shirye
Foundational course
Ga xalibai masu kowane matakin ilimi.
The Foundational program is available in the following languages: Arabic, Bengali, Burmese, Czech, Dutch, English, Farsi, French, German, Gujarati, Hausa, Hindi, Hungarian, Bahasa (Indonesia), Italian, Japanese, Javanese, Kazakh, Kinyarwanda, Korean, Malay, Mandarin Chinese (S), Mandarin Chinese (T), Polish, Portuguese, Punjabi, Romanian, Russian, Slovak, Spanish, Swahili, Swedish, Tagalog, Thai, Turkish, Ukrainian, Urdu, Uzbek, Vietnamese, Yoruba, and Zulu.
Tsakanin darussa
For learners with high school or undergraduate education. The Intermediate program is currently available in English.
Manyan darussa
Courses for learners with undergraduate or graduate education. The Advanced program is currently available in English.

Idan an amince da *, ana iya amfani da takardar shaidar bashi 15 don canja wurin zuwa wata cibiya, neman digiri a ASU/Thunderbird, ko wani wuri. Ɗaliban da suka ɗauki kowane ɗayan kwasa-kwasan za su iya zaɓar bin wasu damar koyo na rayuwa a ASU/Thunderbird ko amfani da takaddun shaidar su na dijital don biyan sabbin damar ƙwararru.
Harsuna
- Larabci
- Bengali
- Burma
- Czech
- Yaren mutanen Holland
- Turanci
- Farsi
- Faransanci
- Jamusanci
- Gujarati
- Hausa
- Hindi
- Harshen Hungary
- Bahasa (Indonesia)
- Italiyanci
- Jafananci
- Yawanci
- Kazakh
- Kinyarwanda
- Yaren Koriya
- Malay
- Mandarin Sinanci (S)
- Mandarin Sinanci (T)
- Yaren mutanen Poland
- Fotigal
- Punjabi
- Romanian
- Rashanci
- Slovak
- Mutanen Espanya
- Harshen Swahili
- Yaren mutanen Sweden
- Tagalog
- Thai
- Baturke
- Ukrainian
- Urdu
- Uzbek
- Vietnamese
- Yarbawa
- Zulu

Ku yi tarayya da mu
Haɗin kai tare da Francis da Dionne Najafi Ƙaddamarwar Duniya na Masu Koyo Miliyan 100 yana ba ƙungiyoyi dama ta musamman don yin tasiri mai tasiri akan ilimin duniya. Ta hanyar haɗa kai da mu, za ku taka muhimmiyar rawa wajen kaiwa da ƙarfafa miliyoyin ɗalibai a duk duniya. Ƙwarewar ƙungiyar ku da hanyar sadarwar ku na iya taimakawa wajen haifar da canji mai ma'ana a manyan kasuwanni, tabbatar da cewa ingantaccen ilimi ya isa ga kowa. Tare, za mu iya cike giɓin ilimi, haɓaka sabbin abubuwa, da samar da kyakkyawar makoma ga xalibai a ko'ina.
Goyi bayan wannan shiri
Kyauta ga Francis da Dionne Najafi Ƙaddamarwar Duniya na Masu Koyo Miliyan 100 za ta baiwa ɗalibai a duk faɗin duniya damar samun ilimin sarrafa duniya na duniya ba tare da tsada ba. Taimakon ku zai ba da ƙwarewar koyo ga ɗalibai waɗanda za su iya amfani da dabarun kasuwanci da dabarun gudanarwa don yaƙi da talauci da inganta yanayin rayuwa a cikin al'ummominsu. Na gode da kulawa da goyon bayan ku.


Ƙara
Isar da xalibai miliyan 100 zai buƙaci babban ƙoƙarin duniya don wayar da kan jama'a. Kuna iya taimakawa ta hanyar yada kalmar a cikin hanyoyin sadarwar ku.
Frequently Asked Questions (FAQ)
FAQs
As you explore the program, you may have questions. Through this link, you'll find answers to common inquiries about program courses, ways to troubleshoot technical challenges, and additional details on the Initiative. Whether you are a learner, educator, or partner, we are here to guide you on this journey and help you make the most of this opportunity.
